หยุดจ่าย aeon promiss easy buy เพื่อชีวิตที่ดีขึ้น

7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #92510 โดย fanaruk123
ก่อนที่ยังไม่รู้จักชมรม เป็นลูกค้าชั้นดีมาก จ่ายตรงเวลา จ่ายทุกงวด เป็นเวลา 4 ปี

มีบัตรกดเงินสด
aeon บัตรกดเงินสด 19,000
aeon ผ่อนสินค้า 8,400
easy buy บัตรกดเงินสด 36,000
promiss สินเชื่อส่วนบุคคล 75,000

aeon สินเชื่อส่วนบุคคล 25,000 (ของแฟน)

พึ่งจะเริ่มหยุดจ่ายค่ะ 02/02/2017 เป็นงวดแรก อาจจะดูว่ายอดไม่เยอะ แต่สำหรับเงินเดือน 10,000 บาท นิดๆ ไม่สามารถพอจ่ายได้ หมุนบัตรนู้นมาจ่ายบัตรนี้ จนหนี้ท่วมค่ะ ตอนแรกหยุดจ่ายก็กลัวๆๆค่ะ แต่พอเข้ามาหาข้อมูลเพือนๆ ในชมรม สบายใจขึ้นเยอะค่ะ สู้ เพื่อครอบครัวค่ะ

ช่วยนี้ easy buy โทรหนักมากค่ะ 5 สายต่อวัน มากกว่า มื้ออาหารต่อวันซะอีก
aeon 2-3 วันจะโทรมาสักที
promiss วันละสาย ช่วงแรก ตอนนี้เริ่มหายไป

ใครมีประสบการณ์ promiss มาเล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ พยายามหาข้อมูลแต่ไม่ค่อยมีเลยค่ะ
ไว้จะมาอัพเดทข้อมูลเรื่อยๆค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #92511 โดย จอยสู้หนี้
ยอดจะมากหรือน้อย ถ้าลองได้เป็นหนี้ ยังไงก็เครียดค่ะ :เฮ้อ:

หยุดพร้อมกันเลยค่ะ 02-02-60 เป็นงวดแรก
สำหรับจอยที่เงินเดือน 15,000 กับยอดหนี้นอกระบบ+ในระบบ 2 ล้านกว่าๆ ปางตายเหมือนกันค่ะ :vomit: ไม่รู้ชาตินี้จะหมดไหม 555
ลำพังค่างวดรถของพี่ชายที่ไปยืมเขารีก็ตกเดือนละ 10,950 บาท ค่ากินอยู่ยังลำบากเลย
แต่ก็ต้องสู้เนอะ :สู้ๆ:

อีซีบายเขาว่างมากค่ะ ของจอยก็โทรวันละ 5-6 รับมันทุกสายแหละ แต่ก่อนเที่ยงไม่รับเพราะเคยแจ้งแล้วว่า ต้องทำงานต้องประชุมลูกน้อง โทรมารับแต่ด่า 5555 มองอีกมุม ก็สนุกดีคะ

พรอมิสจอยก็มีค่ะยอดหยุดที่ประมาณ 45,000 ไม่ค่อยตามยอด มีความคืนหน้าจะมาแจ้งนะคะ
หยุดพร้อมกันด้วย เรื่องคงไล่ๆ กัน

อย่าพึ่งท้อนะคะ หนี้น้อยแป๊บๆ ก็หมดแล้ว o_)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #92513 โดย Ceaza
ยังไงก็ตาม รับทุกสายครับ...

ช่วงนี้เก็บเงินให้ได้มากที่สุด

คุณอิอ้อนนี่ผมรักเขามากที่สุดเลย
มารยาทดี คุยเล่นสนุก แค่เรารับทุกสาย ก็พอ

เท่าที่ดูน่าจะ อีซี่บาย ที่จะให้ส่วนลดปิดจบก่อน

ยอด 36000 รวมดอกวันลดน่าจะเหยียบ ๆ 40000

เก็บเดือนละ 2000 ไว้รอเลยจ้ะ แล้ววันที่เสนอส่วนลดมีเท่าไร
ก็ปิดจบ บอกมีเท่านี้ไหวไหม...ของผมใช้แผน จะไปยกเลิกประกันชีวิตเอาเงินคืนมาจ่าย

7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #92535 โดย fanaruk123
คุณจอยสู้หนี้ ขอบคุณค่ะ เป็นกำลังใจไปด้วยกันค่ะ มีไรก็มาอัพเดทเล่าสุ่กันฟังด้วยนะคะ
กลัวๆ แต่ก็สบายขึ้นเยอะค่ะ มีตังใช้โดยไม่ต้องวิ่งหากู้ตังอีกแล้ว ถ้ารู้ว่าเป็นแบบนี้ หยุดจ่ายไปตั้งนานละค่ะ
ขอบคุณชมรมที่ให้ทางสว่าง ค่ะ

วันนี้ยังเหมือนเดิมค่ะ aeon โทรมา บอกไม่มี
อีซี่ โทรมาพูดเอง เออเอง นัดเวลาเอง แล้วก็วางสาย วันนี้ 4 รอบละค่ะ
พรอมมิส เงียบๆๆๆ หลายวันละค่ะ

7 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #92536 โดย fanaruk123
ขอบคุณค่ะคุณ ceazy รับทุกสายค่ะ บอกแต่ว่าไม่มีอย่างเดียวเลยค่ะ

รับสายไปยิ้มไป ค่ะ อิอิ มีความสุขเล็กๆ เงินเหลือเก็บอ่ะ (ไม่เคยคิดว่าจะมีวันนี้)

ไว้จะอัพเดทข้อมูลเรื่อยๆค่ะ เกิดไรก็ไม่กลัวล่ะค่ะ เพราะ ในชมรมมีครบทุกกรณีให้ศึกษาค่ะ ไม่เครียดไม่กดดันค่ะ

แถมเพื่อน ก็ทำแบบที่ชมรมแนะนำด้วย พึ่งเคยได้คุยกันแหม แอบทำเงียบๆก็ไม่บอก ปล่อยให้เราเครียดอยู่ได้ตั้งนาน

ใครมีเคส พรอมมิส มาเล่าสุ่กันฟังบ้างนะคะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95767 โดย fanaruk123
หยุดจ่าย พรอมมิส ได้ 6 เดือนเป๊ะ มาละค่ะ หมายศาล ขึ้นไกล่เกลี่ย วันที่ 17 กรกฎาคม 2560
สู้ตายค่ะ ว่าจะไปขอส่วนลดในเรื่องของดอกเบี้ย ค่าปรับค่าธรรมเนียมต่างๆ ไม่รู้จะได้ไหม ลุ้นค่ะ

ไว้จะมาเล่นต่อค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.423 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena