ถ้าปิดทุกบัตรแล้ว ข้อมูลเครดิตจะหายติดลบ ต้องใช้เวลานานแค่ไหน

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92700 โดย Spmm
สอบถามผู้รุ้คะ ถ้าเราติดหนี้บัตรเครดิตเป็นหนี้เน่า แต่หลังจากนั้นเราH/C ปิดทุกบัตรแล้ว ณ ตอนไหนข้อมูลเครดิตประวัติจะดีค่ะ :sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92715 โดย คุณากร

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92728 โดย Spmm
ขอโทดคะ จะเข้ามาลบลบไม่ได้แล้ว ขอบคุณที่อุตส่าแคปมาให้ดูคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.329 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena