มือใหม่ หยุดจ่าย ยูเมะ , เฟิร์สช้อย , อิออน , TMB

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #95201 โดย Nubenz99
เพิ่งสมัครสมาชิก ได้สักพัก เข้ามาอ่าน กระทู้ ในนี้ได้พักนึง ก็เริ่ม หักดิบเลย คะ เพราะว่า หมุนไม่ไหวแล้ว
ด้วยยอดหนี้รวมแล้ว 126,318
ยูเมะ 22,200 หยุดแล้ว 06/60 โทร 3 เวลา เช้า เที่ยง เย็น ยังพูดจาดีอยู่
เฟิร์สช้อย 31,000 หยุด รอบบิลนี้ล่ะ
อิออน 32,000 หยุด รอบบิลนี้ล่ะ
TMB 41,118 หยุด รอบบิลนี้ล่ะ

ยังไงถ้า มีความคืบหน้า อีกจะมาเล่าให้ฟังอีกคะ :สู้ๆ:
เป็นกำลังใจหให้ทุกคนสู้ๆคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #95239 โดย Nubenz99
อัพเดท คะ วันนี้ ยูเมะ โทมา 3 สาย รับไม่ทันสายนึง อีกสายเหมือนยิงมา สายที่3 โทมาให้จ่ายยอดเข้าไปเพื่อรักษาบัญชี แต่เราบอกไม่มี ถามเรากลับว่ามีเมื่อไหร่ บอกมีเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น นางบอกว่างั้นรับเรื่องไม่ได้นะคะ นางก็พูดบลาๆๆๆ เราเลยวางสาย ไปคะ

เดี๋ยวถ้ามีโทมาอีก จะมาอัพเดทนะคะ :เฮ้อ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #95243 โดย Oumnaka
เหมือนของเราเลยค่ะ ยูแมะพลัสโทรมายิงมา1สาย อีกสายโทรเข้าที่ทำงายเลยค่ะ กวนอารมณ์มากค่ะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95495 โดย อันโกะสู้สู้
ของเราครบรอบเมื่อ 2/7/60
แต่ยูเมะโทรหาเรา 2 ครั้งแล้ว
ยอด 100,000

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95655 โดย Nubenz99
หลังจากที่หยุดจ่ายมานั้น อีซี่บาย กระหน่ำโทรทุกวันๆละ 6 ครั้ง โทรมาให้เราจ่ายหยดตลอด อ้างต่างๆนาๆให้เราใจอ่อนยอมจ่าย แต่ๆๆๆอยากที่ ชมรมนี้บอกไว้ให้เราอดทน อดทน จนกว่าเราจะพร้อมจ่าย นี่แค่ อีซี่บาย นะ เจ้าอื่นวันละครั้ง :sweat: เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้อีกนะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95713 โดย Nubenz99
ความคืบหน้าคะ วันนี้ 13/7/60 ยูเมะโทมาขู่ว่าถ้าไม่ชำระเข้ามาจะโทรหาบุคคลอ้างอิง คือ ยังไง ก็จะให้เราจ่ายให้ได้ อ้างว่าเงินเดือนไงออกแล้วให้เอามาจ่ายด้วย เฮ้อ อดทน อดทน ต่อไป

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95731 โดย kamao
สู้ ๆ เดี๋ยวก็ชิน ยูเมะโทรทุกวัน วันละ 4 เวลา ให้จ่ายๆ อยู่นั่นแหล่ะ แต่เรายืนยันจะจ่ายเมื่อพร้อมเท่านั้น บางทีก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ก็ฉะกับมันสักหน่อย ให้หายคันปาก มันจะพูดอย่างไรก็ชั่ง เราตอบครับตอนจบก็พอ แล้ววางสายซะถ้าขี้เกียจตอบโต้ :pray:

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95742 โดย atcharos

Nubenz99 เขียน: ความคืบหน้าคะ วันนี้ 13/7/60 ยูเมะโทมาขู่ว่าถ้าไม่ชำระเข้ามาจะโทรหาบุคคลอ้างอิง คือ ยังไง ก็จะให้เราจ่ายให้ได้ อ้างว่าเงินเดือนไงออกแล้วให้เอามาจ่ายด้วย เฮ้อ อดทน อดทน ต่อไป

อย่างนี้ก็ได้หรอคะ ถ้าเราไม่มีจ่ายเค้าจะโทรทวงกับบุคคลอ้างอิงได้หรอ ของเราโทรมาจนไม่เป็นอันทำงานทำการเลยค่ะ บอกว่าไม่มี หาไม่ทันก็ไม่ฟังเล๊ย

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.402 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena