มีใครเข้าโครงการคลินิกแก้หนี้ได้บ้างไหมคะ ช่วยแชร์หน่อยค่ะ ส่วนตัวไม่ผ่านค่ะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95492 โดย nittaah
ทำเรื่องขอเข้าโครงการคลินิกแก้หนี้ มีหนี้อยู่ 2 ธนาคาร แต่ธนาคารหนึ่งเรื่องไปถึงสำนักกฎหมายแล้วแต่ยังไม่ฟ้องค่ะ เลยไม่ผ่าน หรือไม่ใครพอจะมีวิธีเจรจาอย่างไรได้บ้างไหมคะ รบกวนขอแชร์ข้อมูลค่ะ ขอบคณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95501 โดย คุณากร

nittaah เขียน: มีใครเข้าโครงการคลินิกแก้หนี้ได้บ้างไหมคะ

มารยาทในการตั้งกระทู้

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#8062

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95520 โดย nittaah

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.349 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena