ได้ส่วนลด เฟริสช้อยแล้ว

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #95976 โดย halaluya
หลังจากที่หยุดจ่ายตั้งแต่เดือนมิถุนายน-ธันวาคม เป็นเวลา 6เดือน ก็ได้ส่วนลดจากเฟริสช้อยจาก ยอด 71,000 เหลือ 25,000 ค่ะ มีเอกสารส่งมาเรียบร้อยให้เข้าไปชำระภายใน 30/12/60

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95978 โดย halaluya

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95982 โดย halaluya

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95985 โดย viviean
สู้ๆค่ะ ฟ้องก็ฟ้องอย่าไปกลัวค่ะ ของเราหยุดเข้างวดที่ 5 ฟ้องเลยจ้าา KTC ส่วนกสิกรกับเฟิสช้อยต่อรองดีๆส่วนลดดีนะคะ

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95986 โดย halaluya
ขอบคุณจ้า สู้ไปด้วยกันนะค่ะพี่ @viviean รอดูเดือนสิงหาคม นี้จะเป็นยังไงต่อไป :สู้ๆ: :สู้ๆ:

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #96006 โดย kamao
สู้ ๆ ครับ อย่าไปซีเรียสกับการโทรทวงหนี้มากนัก ถือเป็นหน้าที่เขา ส่วนเราให้โฟกัสไปที่การหาเงิน ว่าจะทำอย่างไร เพื่อเก็บเงินให้ได้ เชื่อว่าถ้าตั้งใจหมดหนี้ ยังไงหนี้ก็ต้องหมดแน่นอนครับ :สู้ๆ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.363 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena