สู้กับหนี้บัตรเครดิต บัตรกดเงินสด สักตั้งจะได้หมดหนี้สักที

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101848 โดย Khunnuch

Sky19 เขียน: เจอเหมือนกันเลยค่ะ พี่ยูเนี่ย พูดจากวนโมโห โทรเข้าทั้งมือถือและเบอร์บ้าน เช้า กลางวัน เย็น ค้างมา 20 วันแล้ว จะอดทนให้ถึงที่สุด พอดีเราเปลี่ยนที่ทำงานใหม่ ก็พยายามจะถามเราว่าทำงานที่ไหน ขอเบอร์ที่ทำงานใหม่ จริงๆเราก็รับทุกครั้งที่โทรมานะ บางครั้งเราก็ตัดสายทิ้งเพราะพูดเดิมๆวกไปวนมา บางครั้งก็ให้พูดอยู่คนเดียว เพราะป่วนจิต สู้ๆไปด้วยกันนะคะ

ตอนแรกเราก็จิตตกมากคะ พ่อผ่านไป 2 รอบบิลเงี๊ยบเชียว สู้ ๆ คะ อดทนทนทน อย่าใจอ่อนอย่างเดียวคะ
เดี๋ยว พี่ยูก็ลดให้คะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.306 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena