สวัสดีครับ ตั้งใจจะหยุดชำระแล้วทยอย hair cut

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101863 โดย Taramovich
สวัสดีครับ ผมตั้งใจจะหยุดชำระเริ่มสิ้นเดือนนี้เดี๋ยวจะมาอัพเดทยอดให้นะครับว่าทั้งหมดมีเท่าไหร่หนักพอสมควร ที่กังวลก็คือยังมีผ่อนบ้านด้วยนี้แหละครับเกรงว่าถ้าหยุดจนโดนฟ้องไปแล้วจะมีผลถึงบ้านที่กำลังผ่อนอยู่หรือเปล่า

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101897 โดย คุณากร

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.322 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena