ประสบการณ์​ ขึ้นศาลครั้งแรก...กับความไม่รู้แล้วเสียรู้

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107468 โดย Chanhatai2535
:laughing: สวัสดีค่ะ.. หนูชื่ออังนะคะ​ หนูเป็นหนี้บัตรอยู่สามใบ เป็นหนี้จากการไว้ใจให้เขายืมบัตรไปใช้ค่ะ​ขึ้นศาลหมดแล้ว ตอนนี้ผ่อนแต่ละบัตรได้ปีกว่า แล้ว​ มีหนึ่งบัตรที่ตอนนี้หนูรอเขาทำส่วนลดคะ​ จขอปิดยอด​ บัญชี​ เนื่องจากเพิ่งมารู้เพราะความไม่รู้ในวันที่ศาลตัดสิน​ บัตรเฟิสช้อยคะ​ ยอด​ 98,530 บาท​ ขอแบ่ง.12.งวด​ นาน​ 2​ ปีโดยมรการจ่ายั้นต่ำอยุ่ที่สองพัน​ แต่เราจ่าย​ 2,500​ งวดสุดท้ายเหลือเท่าไหร่ก็เปียแชร์ปิดยอด​ ตอนนี้จ่ายมา​ 14​ งวด​ 31,500​ ต้องเหลือ​67, 030 แต่เจ้าหน้าที่แจ้งว่าไม่ใช่ตอนนี้เหลือ86, 947 คุณพระ :เฮ้อ: จ่ายไปนี่มีดอกอีก​ 15​ %ระหว่างผ่อน​ ตอนนี้เสียดายเวลาที่ผ่อนมากมีแชร์คงเปียแชร์​บวกขายทรัพที่มีปิดไปก่อนคะ​ ไม่งั้นผ่อนจนตายคงไม่หมด​ ฝากทุกคนที่กำลังจะถุกฟ้องอ่านขอตกลงดีๆคะ​สอบถามให้ละเอียดระคะ​ จะได้ไม่เสียรู้แบบเรา​ รอเขาทำส่วนลดมาคะ​ ถ้าาัฏ​ 50,000​ จะจ่ายเรย​.

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.313 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena