ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

ยิ้มสู้หนี้ 90,000 บาท ((มือใหม่)) 2 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #111230

• Nokiixxx
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Nokiixxx
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 7
  • Thank you received: 1
เข้ามาสิงมาส่องเพจนี้มาสักพักแล้วค่ะ. เลยถือโอกาสสมัครสมาชิกเพื่อมาบอกเล่าหนี้ของตัวเอง
มีหนี้อยู่ 2 บัตรค่ะ

1 FC ยอดหนี้ 60,000. หยุดจ่าย 6/62
2 โลตัส ยอดหนี้ 30,000 หยุดจ่าย 6/62

เป็นลูกหนี้ชั้นดีมาตลอด ตั้งใจหยุด 2 ใบพร้อมกัน เพราะพอแล้วค่ะ กับการใช้เงินของอนาคต ใช่แบบไม่คิด จ่ายเท่าไหร่หนี้ก้ไม่หมด เลยฮึบๆๆ กลั้นใจหยุดจ่ายเพื่อ H/C

((มียูเมะ อีก 1 ใบ ยอด 10,500 ยังจ่ายอยู่เผื่อฉุกเฉิน ))

ผ่านมา 1 รอบบิล โทรมาทุกวันค่ะทั้ง 2 ใบ วันล่ะ 1 ครั้ง แต่พูดดี แจ้งยอดปกติ ตอบไป ค่ะๆๆ ยังไม่มีปัญหาอะไร พยายามพูดเพราะๆ สวยๆ 5555.

ช่วงระหว่างนี้เก็บเงินวนไปค่ะ คาดหวังอยากปิดทั้ง 2 ใบ ที่ 50,000 ไม่รู้เค้าจะใจดีไม๊น้อ...

*** สู้ๆๆ เป็นกำลังใจ สุ้ไปด้วยกันค่ะ มาส่องเพจนี้แล้วรู้สึกเราไม่ได้สู้เพียงลำพัง ❤️ เดี๋ยวจะพยายามมาอัพเดตเรื่อยๆ ค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 2 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา โดย Nokiixxx.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ยิ้มสู้หนี้ 90,000 บาท ((มือใหม่)) 2 สัปดาห์ 4 วัน ที่ผ่านมา #111296

• Nokiixxx
  • สิบตรี
27/6/62 ผ่านกำหนดจ่ายมา 2 อาทิตย์ วันนี้เงียบมาก ไม่มีสักสายเลย....
ก่อนหน้ามีโทรมาหยอด โทรถามยอดขั้นต่ำทุกวัน
แต่ยังรับไหวอยู่ ยังไม่มีอะไรรุนแรง พูดจาไพเราะเสนาะหู 5555

เตรียมพร้อมเข้าสู่รอบบิลที่ 2
แก้ไขล่าสุด: 2 สัปดาห์ 4 วัน ที่ผ่านมา โดย Nokiixxx.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ยิ้มสู้หนี้ 90,000 บาท ((มือใหม่)) 2 สัปดาห์ 55 นาที ที่ผ่านมา #111343

• jutaratzzz
  • รูปประจำตัวของ jutaratzzz
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 5
รอเจ้าของกระทู้อัพเดรตเหตุการณ์นะคับ

ยิ้มสู้หนี้ 90,000 บาท ((มือใหม่)) 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #111353

• Nokiixxx
  • สิบตรี
2-7-62 ตรงเวลากันทั้ง 2 เจ้า ช่วงเช้าประชุมเลยไม่ได้รับโทรศัพท์
ตกบ่ายก็รับเหมือนเดิม ก็ตอบเหมือนเดิม ค่ะๆ ได้ค่ะ ((เค้าโกหกอย่าโกดกันนะ)) แอบหยอดๆ พนักงานบัตรโลตัสว่ารอก่อนน้า ช่วงนี้ช็อต เพราะต้องจ่าย กยศ. ด้วย นางก็เข้าใจตอบค่ะ ๆ งั้นขอไม่เกินพรุ่งนี้นะคะ ..... รอไปก่อนนะนาง เราต้องเจอกันอีกหลายสาย

ช่วงนี้กำลังเร่งเก็บตัง ก็ยังมีรายจ่ายอื่นๆ มาแบบไม่ได้ตั้งตัว ทั้ง กยศ ประกันรถ ยางรถยนต์ ฯลฯ

***สู้โว้ยยย ((ตะโกนดังๆ 555))
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.235 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 232 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :