ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ
ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ 10 Years, 5 Months ago Karma: 0  
เป็นสมาชิกมา 1 ปี ได้ความรู้ ความกล้าหาญ และหมดหนี้ไปเยอะเลยค่ะ ตอนนี้เหลือแต่ สินเชื่อ AIG และ คดีสินเชื่อทหารไทยที่ขึ้นศาลครั้งที่ 1 แล้ว รอขึ้นนัด 2 ปี 2553 เนื่องจากสู้คดีเรื่องดอกเบี้ยค่ะ ต้องขอบคุณ web นี้มากๆ ที่ทำให้ปลดหนี้ได้เร็วและใช้ยอดเงินลดไปกว่า 50% ค่ะ โดยเฉพาะคุณนกกระจอกเทศ คุณ Daisy คุณหมูสมิง และเพื่อนๆ ท่านอื่นที่ให้ข้อมูล ช่วยเหลือ แนะนำ ต่างๆ ค่ะ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ 10 Years, 5 Months ago Karma: 13  
ยินดีด้วยครับ ที่คุณฝ่าฟัน ผ่านขวากหนาม"หนี้"มาได้ครึ่งทางแล้ว
สำหรับกรณีสินเชื่อของ AIG...ถ้าคุณถูกฟ้อง(ได้รับหมายศาล)เมื่อไหร่...ให้รีบโทรติดต่อหาผมโดยด่วนเลยนะ

ผมยินดีช่วยเหลือ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ 10 Years, 5 Months ago Karma: 1  
ขอเข้ามาขอบคุณและสนับสนุนกระทู้นี้ด้วยอีกคนนะคะ

ที่ให้ทั้งความรู้แล้วก้อกำลังใจ

ช่วยเพิ่มความเข้มแข็งได้อย่างดีทีเดียว และอยากจะให้กำลังใจกับสมาชิกใหม่ที่อยู่

ในวังวนของหนี้อยากให้มีสติ ปัญหามีทางออกเสมอค่ะ ถึงแม้ว่าประตูทางออกจะเปิด

ออก ยากบ้าง ง่ายบ้าง แต่อยากให้ลองพยายาม และอย่าท้อถอย สู้ สู้นะคะ

ส่วนตัวเองหากได้พบเจออะไรมาจะมาบอกกล่าวเล่าสู่กันฟังค่ะ

Re:ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ 10 Years, 5 Months ago Karma: 0  
เย้! อัศวินขี่นกกระจอกเทศมาช่วยอีกแล้ว ต้องขอบพระคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ อ้อ ลืมรายงานข่าวไปค่ะ คดีควิกแคช สรุปว่า จ่าย 50% ก่อนสืบพยานค่ะ ตอนนี้รอเอกสารยืนยันการถอนฟ้องค่ะ เฮ้อ เกือบหายเหนื่อยแล้วค่ะ รอลุ้นทหารไทย กับ AIG 2 ที่ค่ะ จากยอดหนี้ล้านกว่าบาท เหลือตอนนี้ ไม่ถึง สองแสนจ้า สู้ๆๆๆ

Re:ขอบคุณwebนี้+คุณนกกระจอกเทศและเพื่อนๆทุกคนค่ะ 10 Years, 5 Months ago Karma: 10  
badwoman อ้างอิงข้อความ:
QUOTE:
เย้! อัศวินขี่นกกระจอกเทศมาช่วยอีกแล้ว ต้องขอบพระคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ อ้อ ลืมรายงานข่าวไปค่ะ คดีควิกแคช สรุปว่า จ่าย 50% ก่อนสืบพยานค่ะ ตอนนี้รอเอกสารยืนยันการถอนฟ้องค่ะ เฮ้อ เกือบหายเหนื่อยแล้วค่ะ รอลุ้นทหารไทย กับ AIG 2 ที่ค่ะ จากยอดหนี้ล้านกว่าบาท เหลือตอนนี้ ไม่ถึง สองแสนจ้า สู้ๆๆๆ

ดีใจด้วยครับ... ใกล้หมดหนี้แล้วอะ ของผมยังเหลืออีกเยอะเหมือนกัน แต่ยังงัยก็ต้องสู้ต่อไป

Re:ขอบคุณwebนี้+ขอถามหน่อยค่ะ k.Badwoman 10 Years, 5 Months ago Karma: 0  
ยินดีด้วยค่ะ ตอนนี้ทำใจอยู่ค่ะ หวั่นๆ พยามยามทำสมาธิและสติ ไม่ให้กลัว ทุกอย่างต้องมีทางออกใช่ทั้ยคะ

มีหนี้ล้านห้าค่ะ ไม่ทราบว่าคุณ Badwoman ใช้เวลาประมาณกี่ปีถึงจะได้เท่านี้ค่ะ

Go to top Post Reply